Cng ty Bnh Minh
 
đăng nhập đăng nhập Giỏ hàng của bạn
0 Sản phẩm
 
 2 Port 120 Type Faceplate
2 Port 120 Type Faceplate
Giá: Call
  Chi Tiết  | Mua hàng


Cat.5e 1U 24 Port UTP Patch Panel
Cat.5e 1U 24 Port UTP Patch Panel
Giá: 1,695,000 VNĐ
  Chi Tiết  | Mua hàng


Giải pháp Chuyển mạch LAN - Doanh nghiệp vừa và nhỏ

















  Số Người Online: 11
  Tổng Số : 4246266

1.25Gbps 1310nm SM SFPTransceiver

1.25Gbps 1310nm SM SFPTransceiver

Giá: Vui lòng liên hê
Hãng SX:
 Chi Tiết  | Mua hàng
1.25Gbps 850nm Multi-mode SFP Transceiver 550M

1.25Gbps 850nm Multi-mode SFP Transceiver 550M

Giá: Vui lòng liên hê
Hãng SX:
 Chi Tiết  | Mua hàng

Trang từ 1 đến 1 (trong 2 sản phẩm) Trang: 1
 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT H&Q
 Đ/c : 18/151 Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Tel: 04.3662.9165 - Fax: 04.3232.1220
Ngày thành lập 25/07/2008 - ĐKKD: 0102843954 - Sở Kế Hoạch Đầu Tư Thành Phố Hà Nội cấp.